LAANA: HII NDIO ILE VIDEO YA NGONO YA WANAFUNZI WA DODOMA TULIOWAAHIDI KUWA TUTAIWEKA......HII NI PART 1

Baadhi ya wanafunzi  wa vyuo vikuu mbalimbali mjini Dodoma  wameoza kwa matukio machafu ya ngono..

Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo haramu na hatarishi vya ngono.
Katika uchunguzi wa muda mrefu,  blog hii imefanikiwa kunasa matukio mbalimbali machafu yaliyopitiliza ya vitendo vya ngono  ambapo picha  na video ya ngono   ya  wanafunzi  wanaosoma chuo  kimoja  mjini Dodoma   imenaswa laivu....



Tarehe 20  mwezi huu wa tano,GUMZO blog ilipokea simu kutoka  kwa mdau mmoja  ambaye  aliipasha  juu ya kuwepo kwa mkanda wa ngono  chuoni hapo ambao umerekodiwa  na wanafunzi wa chuo hicho....
 
Hapa walikuwa wakitazama camera ambayo waliitegesha wenyewe
--------------

Baada ya tarifa hiyo, mtandao huu ulimteua mwandishi wetu  mmoja  ambaye alikabidhiwa majukumu ya kuujua ukweli ikiwa ni pamoja na kuipata video  hiyo kwa gharama yoyote kama ushahidi.... 
VIDEO HIYO TUMEIGAWA MARA 6 ILA LEO TUTAKUONJESHA TU NA PART 1 YAKE...
Post a Comment