VIDEO: MSICHANA WA KIZARAMO ANASWA AKILIWA T**GO NA WAHUNI, HII NI ZAIDI YA SODOMA!!

abla ya kuanza kusimulia mkasa mzima wa Tukio hili ningependa kuomba Radhi wasomaji wa BLOG hii kwa taarifa ambayo nadhani kwa namna moja ama nyingine inaweza kuwakwaza ndugu zangu.
Leo katika pita pita zangu kwa bahati mbaya nimekutana na video moja ambayo inayoonyesha matendo machafu ya vijana wa kitanzania na jinsi maadili yanavyozidi kuporomoka kwa kasi hapa nchini kwetu.


Video imepatikana kwa udhamini wa mtandao wa RAHA TUPU na inamuonyesha msichana wa kizaramo akifanya mapaenzi kinyume na maumbile(NAJISI), Katika kulitibitisha hili unaweza kusikia LUGHA ambayo imetumika humo ni kiswahili kabisa.

HALI kama hii si ya kuvumilika kabisa katika jamii yetu ya kitanzania na tumeamua kuiweka kwenu ili kama kuna yeyote ambaye atakuwa anamfahamu yeyote kati ya wawili hawa basi aweze kutoa taarifa na vyombo husika viweze kuchua mkondo wake kama ilivyo ADA.

Video hii ya kusikitisha inaonyesha pia ni jinsi GANI vijana wa kitaanzania wanavyozidi kuathirika na utandawazi na pengine kutojua madhara yake kwani hata ukiangalia vizuri video hii wahusika hawajachukua tahadhari yoyote hivyo ni rahisi kwa wao kuweza kuambukizana, matumizi ya mipira(CONDOMS) hayakujaliwa na vijana hawa zaidi zaidi wa walikuwa bize kufanya ushetani huo.

EWE ndugu msomaji hivi unapata taswira GANI kwa kizazi hiki cha kitanzania na AFRICA kwa ujumla ambapo matendo haya yanaonekana kushika kasi hivi sasa tofauti  na ilivyokuwa hapo awali, Binafsi nilipoinagalia video hii nilitamani kulia kwani sikudhani kama na sisi tumefikia hatua kubwa na chafu kama hiii, Tunaweza kusema ni ugumu wa maisha lakini kwa sasa sababu hiyo haifanyi mtu aweze kujiingiza katika matendo machafu kama haya.

JAMANI, TUNARUDIA TENA KUOMBA RADHI KWA KUIONESHA VIDEO HII, NAJUA WENGI WETU HATUTAPENDA KUOINA LAKINI LENGO KUBWA LA KUIWEKA HAPA NI KUFICHUA UOVU AMBAO UNAENDELE KATIKA JAMII YETU YA KITANZANIA.

TUNAWAPENDA NA KUWAHESHIMU WASOMAJI WETU, NA TUNAJUA YA KWAMBA BILA NYINYI BASI SISI NI SAWA NA BURE, NA TUNAKUBALI NA KUKIRI KWA IDADI KUBWA YA WASOMAJI WA BLOG HII NI WATU WAZIMA AMBAO MAWAZO YAO YANAWEZA KUWA TOFAUTI NA SISI.TUNAOMBA MSITUHUKUMU KWA HILI NDUGU ZANGU!!

      ******* ONYO NA OMBI: *******

1. Tunaomba mwangaliaji wa video hii awe ni mtu mzima mwenye umri usiopungua miaka 18.
2.Tunaomba video hii isianagliwe katika HALAIKI ya watu kama vile kwenye mikutano  n.k
3. Tunaomba video hii isiangaliwe katika maeneo ya kazi kama vile OFISINI  na mashuleni .
4. Tunaomba ieleweke kwamba video hii imewekwa kwajili ya kufichua UOVO miongoni mwa jamii  zetu na sio kupotosha UMA wetu.
5.Na mwisho kabisa tunaomba radhi kwa yeyote ambaye video itamwathiri kwa namna moja ama nyingine.

                       ******TAFADHALI ZINGATIA MAADILI************


(*WARNING* You Must Be 18yrs Or Older To Download and View The Video)

 KAMA UNGEPENDA  KUIANGALIA VIDEO HII 
               <<<BOFYA HAPA>>
Post a Comment